Rocket Man

Tungkol sa Rocket Man

Rush through the maze before your fuel runs out. Fly as long as you can in this endless game.

Paano laruin ang Rocket Man

Ginawa ang larong ito para sa phone screen. Mag-tap at mag-swipe para maglaro, at i-tap ang Play para magsimula - tumatakbo ito sa page na ito, walang kailangang i-install.

Mga screenshot ng Rocket Man

Screenshot mula sa Rocket Man
Screenshot mula sa Rocket Man
Screenshot mula sa Rocket Man

Mga madalas itanong

Libre bang laruin ang Rocket Man?

Oo. Ganap na libreng laruin ang Rocket Man, walang bayad, walang trial at walang sign-up.

Kailangan ko bang i-download ang Rocket Man?

Hindi. Tumatakbo ang Rocket Man sa loob ng page na ito sa iyong browser. Walang kailangang i-install.

Puwede ko bang laruin ang Rocket Man sa phone?

Oo. Tumatakbo ang Rocket Man sa mobile browser gaya rin sa desktop, kaya puwede mo itong laruin sa phone o tablet nang walang app.

Higit pang mga larong Action