Count Pusher

Count Pusher - maglaro nang libre online

Tungkol sa Count Pusher

Lead your group of multiplying humanoids through perilous paths in Count Pusher's vibrant world. Strategically gather numbers to conquer formidable foes and outwit tricky traps, while tackling mathematical challenges along the way. Master fast-paced decision-making and build your unstoppable army to defeat bosses in this thrilling auto-run adventure.

Paano laruin ang Count Pusher

Ginawa ang larong ito para sa phone screen. Mag-tap at mag-swipe para maglaro, at i-tap ang Play para magsimula - tumatakbo ito sa page na ito, walang kailangang i-install.

Mga madalas itanong

Libre bang laruin ang Count Pusher?

Oo. Ganap na libreng laruin ang Count Pusher, walang bayad, walang trial at walang sign-up.

Kailangan ko bang i-download ang Count Pusher?

Hindi. Tumatakbo ang Count Pusher sa loob ng page na ito sa iyong browser. Walang kailangang i-install.

Puwede ko bang laruin ang Count Pusher sa phone?

Oo. Tumatakbo ang Count Pusher sa mobile browser gaya rin sa desktop, kaya puwede mo itong laruin sa phone o tablet nang walang app.

Higit pang mga larong action